Chi tiết câu hỏi :

Tôi đang kinh doanh salon tóc, có đăng ký hộ kinh doanh và đóng thuế đầy đủ. Tôi đã làm đơn xin hỗ trợ cho hộ kinh doanh. Xin hỏi, tôi có được hỗ trợ không vì hiện nay không thấy địa phương thông báo.

Trả lời :

Cơ quan trả lời: Khác

Sở Lao động – Thương binh và Xã hội tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu trả lời vấn đề này như sau:

UBND tỉnh đã phê duyệt danh sách, trong đó có trường hợp của ông Huỳnh Ngọc Vinh. Hiện thành phố Vũng Tàu đang thực hiện công tác chi trả. Đề nghị ông Vinh liên hệ với UBND Phường 1 để được hướng dẫn thêm.

Có thể bạn quan tâm:

Bài viết cùng chủ đề: