Chi tiết câu hỏi :

Tôi đang thường trú tại tổ 9, phường Đồng Mai, quận Hà Đông, TP. Hà Nội. Tôi xin hỏi, gói hỗ trợ COVID-19 đã được triển khai chưa và khi nào triển khai? Nơi ông ở chưa thấy chính quyền có thông báo đến người dân.

Trả lời :

Cơ quan trả lời: Khác

Sở Lao động – Thương binh và Xã hội trả lời vấn đề này như sau:

Sở đã trao đổi với đại diện lãnh đạo quận và phường để nắm bắt thông tin theo nội dung phản ánh; hiện nay phường Đồng Mai đã triển khai thực hiện gói hỗ trợ và đã liên hệ trực tiếp với ông Nguyễn Xuân Trường để hướng dẫn thực hiện.

Có thể bạn quan tâm:

Bài viết cùng chủ đề: